Massage Tận Nơi Report Anh em đã ai massage tại nhà chưa ?

Lượt xem: 5,761

Bá Vương

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
10
0
1
Có anh em nào đã massage tại nhà chưa
Phải công nhận là sướng thật các ông ạ, đcm lên mạng thấy mấy cái bài nói massage tại nhà là lừa đảo các thứ cũng thấy rén, nay lướt lướt điện thoại thấy bên Tây Môn Khánh có dịch vụ massage tại nhà, vô check mấy em gái thấy ngon vkl nên cũng muốn thử, tìm hiểu hết các thứ thấy bên này cũng khá uy tín nên nhắn tin hỏi thử Admin luôn, thấy bảo mấy em qua tận nơi check các thứ mới thanh toán nên cũng thấy ok, giá cả cũng ổn ổn nên là k nói nhiêu book luôn một bé.
Mà mình ở chung cư nên AD cũng nói mình cọc trước một ít chứ chung cư hay bùng khách nên mình cũng gửi đỡ 200k làm tin, nằm được một lúc cũng nôn nào không biết là có bị lừa không thì cuối cùng cũng có tiếng điện thoại mình rung lên, mình xuống dẫn bé lên phòng.
Xuống đến nơi thì đập vào mắt mình là một cô bé xinh đẹp, nhìn thôi là đã muốn vào việc ngay rồi, mình thì cũng k biết có giống trên hình không, nhưng mà bé xinh là ok rồi, dẫn bé lên phòng thì mình cũng vào tắm nhanh rồi ra cho bé massage cho, được cái là ở nhà thì mình thích làm gì cũng được, massa rồi rồi trườn ngực, HJ, BJ có đầy đủ, hứng quá đè ra ch*** luôn cũng được, mấy mưa một hồi thì thì mình cũng out, xong việc bé ở lại tâm sự với mình chút rồi cũng dọn dẹp phòng đâu vào đấy mới xin về.
Tông thiệt hại là 2 triệu 500 cành
Mình thấy giá như vậy so với những gì mình nhận được khá là hợp lý, KTV ngon nghẻ, không phải đi đâu mấy bé qua tận nơi, thư giản, rồi massage khỏe các thứ, hứng quá đè ra luôn đầy đủ tất cả SV.
Nói chung là tùy gu anh em nhưng đối với mình nó xứng đáng

Long Em

Tập Sự
Thánh Massage
16/6/22
71
5
8
T chưa đi lần nào mà chắc cũng sẽ k bao giờ thử, ngồi đợi chờ mất thời gian. Đúng hàng thì k sao, ra mấy em gì đâu phí mất bao nhiêu thời gian

Cao Văn Khánh

Tập Sự
Đam Mê Massage
18/11/22
13
0
1
Cái gì ra đó, thích massage ra tiệm, thích Đ** ra khách sạn chứ mấy cái này t cũng k khoái

Mở ảnh nền