Massage Hà Nội Report anh đồng nát thích bộ môn này rồi

Massage Hà Nội

Lượt xem: 358

hoàng xuân vinh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
tôi là người không phải giàu quá nhưng cũng không phải là nghèo quá, chỉ là tôi làm đủ sống qua ngày mà không dư giả thôi, nói thật tiền làm ăn không có chứ tiền ăn chơi thì không thiếu.

nghe mấy ông gần bên phòng kể về sự sung sướng khii đi mát xa thì tôi cũng không kìm dược tại ham vuii mà, trucớ giờ cứ tưởng vé đắt lắm nhưng hóa ra nó không đến nỗi mắc, phải gọi là nó vừa túi tiền với những ae ít tiền, hôm qua quyết định giành tiền đi mas xa mà không đi nhậu cùng anh em nuawx, đến chiều chiều tắm rửa xong ghé cs ở gần hẻm rồi vào mua vé luôn, mua vé mà được ưu đãi giảm giá nên quệt luôn vé vip, phải nói là cái mùi của chỗ lễ tân tiếp khách nó thơm mùi thuốc bắc phê vl ra, còn đucợ ăn uống miễn trả tiền nữa cơ.

mua vé xong thì kêu quản lí bốc đại chứ không cần chọn tại tôi chỉ cần sướng chứ không cần đẹp,
lên phòng thì tôi đi vào cái phòng xông, nó kín cực, vào xông 2-3p gì đó chạy ra liền vì không quen, vừa chần truồng chạy ra thì em kia vào luôn, tôi bị đơ 1 tí xong em cũng đơ ra 4 mắt nhìn nhau. một lát rồi em quay đi rồi tôi đến lấy khăn quấn lại vùng thằng nhỏ, em bucớ vào với vẻ mặt đầy ngại ngùng, tới chỗ tôi hôn lên mặt tôi mấy cái mặc dù tôi hơi đen và hơi bẩn rồi em đi xả nucớ trong bồn tắm. lúc tôi bucớ vào bồn thì hơi bất ngờ vì em xả nucớ khá vừa thân nhiệt cơ thể tôi. nằm 1 xíu rồi em tắm táp gội đầu cho tôi, em tắm dẻo tay lắm ae ạ.
mặt em này thì không cso gì nổi bật lắm, nhưng chắc chắn trang điểm lên thì xinhhh. mắt to người gầy gầy, vú bự ôm bóp sờ nắn hôn mút thoải mái,
vòng 3 mềm mại như em bé vậy
phần ưm bé thì khá nhều nucớ ae húp không hết đâu đừng lo về khoản nước nôi đấy.

em này có vẻ như đã có kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực này và các dụng cụ hỗ trợ đều ổn định. phần nuru, tôi cảm thấy an tâm rồi em đấm bóp xong thì Sau đó em trườn v4 thế cưỡi ngựa cảm giác kick thik vl muốn chọt mẹ vô trong luôn nhưng phải cố gồng. Được 1 lúc thì mình kêu bé vô thế 69 luôn. Vừa chọt nhẹ thì nước nôi của em đã lênh láng rồi em vừa rên vừa cong người cũng ko quên chăm sóc thằng e mình đc 1 lúc thì cũng out hết vô miệng em. Nằm nghĩ ôm em chút rồi tắm rửa ra về. quả là khoong sai mấy ông bên nhà đúng thật phê đ chịu đc .
chắc từ nay nhậu ít lại giành thời gian cho viêcị masa này thoi

Mở ảnh nền