Massage Gò Vấp Report anh đã già chỉ xả được 2 phát , còn các anh em thì sao

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 246

ánh dương

Binh Nhì
Lão Làng Massage
29/7/23
25
1
3
. Gắn bó với bên này cũng được mấy tháng rồi, nay mới để ý là có diễn đàn nên lên chém gió với ae một chút.
Mỗi lần ghé luxury là y như rằng, tiếp đón như người nhà, nhiệt tình lắm lại thêm ông lễ tân nhiệt tình vui tính nữa nên khá là thích đi massage bên này. Giá thành thì không mắc vừa túi tiền, nay phòng ốc sang sạch đẹp , tầm giá này thì luxury phải kêu bằng trùm cuối luôn. Có ông như tui lần đầu ghé là book liền gói TIC TIP 1m5 để xả vô số lần chưa, nói ra thì cười chứ xả 2 lần hết trơn đạn lấy đâu ra mà làm tiếp. Đi bên đây nhiều nên kết được mấy em ngọt nước cực kỳ, bên massage luxury này chọn ktv mát tay lắm, toàn mấy em miền tây xinh xinh về đầu quân thì chịu sao cho nổi, vô là chỉ có cạn tinh.
Còn nhớ như in lần đầu đi gói 1m5 lên cũng đủ bước chuẩn bị, đến khi em nó lên thì khớp luôn, gái miền tây, dáng cao mà da trắng ngần luôn, nói chuyện thì cái giọng ngọt như mía vô tắm tiên mà ngồi ôm không dám làm gì, cho em nó liếm ti rồi xuống thằng nhỏ BJ chỉ biết ngồi nhìn, mãi một lúc sau mới đưa tay xuống sơ múi được một xíu thì thằng em bắt đầu giậc giậc ra phát đầu, em nó làm sạch xong thì đưa cho qua giường nằm nghỉ, đấm bóp vài đường cho khỏe người thì mới tiếp phần 2, khởi động với massage thái massage nuru gì đó, đa phần là em nó trườn lướt bò khắp người, skill thì em nó làm nhiều mà do kiến thức hạn hẹp nên không kể hết được. Xong thì chốt thêm 1s nữa là shot 2. Sau 2 lần out thì giờ có ngựa thái chắc cũng không cứng nổi, nên thôi nằm thở ngắm em nó đang mình mẫy bóng loáng, ti hồng rung rinh cho sướng con mắt rồi tắm rửa ra về. Xuống sảnh còn được hỏi đánh giá, mà giờ đó thì đánh với giá gì nữa, tranh thủ làm bát phở tái thêm đôi trứng trần cho lại sức chứ quá đúi rồi. Quá phê với massage luxury, anh em nào gần thì thử sức gói 1.5 xem
- được cái cơ sở bên này có ưu đãi quanh năm đều đc giảm 30-50% tùy đợt , khá là ngon

Lovely

Tập Sự
Mới Mê Massage
22/1/24
1
0
1
Tic 1.5
Chưa bao gồm TIP ông già àh

Mở ảnh nền