Massage Quận 12 Massage Hóc Môn ăn nhậu rồi lại gái gú vua chúa ngày xưa chỉ cỡ này

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12
Hệ Thống Cơ Sở Massage Hóc Môn

Lượt xem: 97

Doãn Chí bình

Hạ Sĩ
Thánh Massage
28/7/23
169
15
18
đi ăn trưa ở lẩu cá kèo gì đó ,cũng đánh vài ly sinh tố lúa mạch cho mát người,ngồi được 1 lúc thì cũng tính tiền ra về,với lại trong người cũng đang có men rượu sẵn với cơ thể có chút nhức mỏi thì tui cũng gợi ý mấy anh em đánh qua thử Massage xem như nào,có ông đồng ý có ông ko,thế cũng có 2 người đi chung với tui qua bên massage trung chánh mà trước đó vài bữa bạn tui đã giới thiệu.
vừa bước vào massage 1 cái là 1 luồn gió mát lạnh cùng với niềm vui chào đón khách của mấy em nhân viên làm tụi tui cũng tươi tắn hẳn lên,vào thì em lễ tân tư vấn cho tụi tui các loại vé cùng dịch vụ và giá tiền như thế nào, lễ tân còn tận tâm chu đáo thế này thì biểu sao mấy ông đi quài luôn cơ chứ,thế tui cũng chốt được vé cia vip,2 ông bạn tui thì cũng vậy,rồi mấy em nhân viên thì cũng mời tụi tui vào phòng Thư Giãn dùng trà nóng trong thời gian chuẩn bị phòng cho tụi tui,tầm 5p sau thì phòng cũng ok xong rồi mấy em phục vụ mời tụi tui lên phòng để bắt đầu massage,vào thì các em hướng dẫn các bước từ thay quần áo đến cất giữ đồ tư trang như thế nào để không bị rơi hay vỡ mất đi.Tui vừa thay đồ xong thì có một bé gái cao trắng đẹp bước vào cởi đồ ra và sà vào lòng tui ngay lập tức,tim tui đập thình thịch vì hồi hộp ko biết em ấy sẽ làm gì tiếp theo,nhưng đó là do tui tưởng tượng cao siêu quá thôi,xong em ấy cũng mời tui vào bồn tắm chung với em ấy,làn nước ấm cùng làn da trắng trẻo bật lên một ánh sáng mờ ảo trong không gian vốn đã lơ là như vậy.Tắm xong thì em ấy cũng mời tui kên giường để bắt đầu massage và chườm đá nóng,cho đến khi em ấy dùng bộ ngực to của em ấy chà ngực cho tui thì nó vừa ấm vừa mềm mại vô cùng mà ko phải ai muốn cũng được...
.Làm một hồi lâu thì thời gian cũng sắp gần kết thúc,em ấy lại đưa tui đi tắm sơ lại người một lần nữa,được biết em ấy là số h15,như hãng bia nổi tiếng mà tui hay uống ấy kaka,xong xuôi hết thì ẻm cũng dắt tui ra khỏi phòng,mà bất ngờ cái mấy ông bạn tui về hồi nào hong hay,bỏ tui lại thưởng thức mỹ vị nhân gian có 1 mình,tiếc gì đâu.

Mở ảnh nền