Massage Tân Phú Report ăn lễ cực sướng tại tiến thắng

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 285

anh tấn

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
1
3
Tình hình hôm qua bia rượu phê pha quá nên ghé bên tiến thắng tân phú kiếm cái vé xông hơi . Thấy em 99 khá hợp gu nên ghé check choát thử xem sao,
Chạy một mạch đến Tân phú, lấy cái cái vé 2 shot, lên phòng nằm chờ. Thằng em locker nhanh nhảu hỏi a có book số nào ko? mình trả lời "A mày book rồi" :)) Cũng tranh thủ cởi đồ làm điếu thuốc rồi xông hơi cho nó tỉnh bia. Phòng ốc mình thấy cũng khá rộng và sạch sẽ.

Tầm 10’ sau em 99 vào. Em bắt chuyện cũng khá vui vẻ nhiệt tình:)) Mặt em khá teen và xinh xắn, body thì thuộc dạng mình dây cây cảnh. Ngực bé, skin trắng bướm hồng ngọt nước.
Em xả nước bồn rồi bắt đầu tắm cho mình. Em nhẹ nhàng, hơi toát lên vẻ dam dang. Vừa tắm cho mình vừa nói chuyện trên trời dưới biển. Em cũng triển khai nuru trườn liếm trong bồn tắm cũng khá là phê. Tiếp đó mình cũng tranh thủ hoật động thám hiểm cở thể của em. Em này cũng khá thoải mái hôn môi nút lưỡi không thành vấn đề. Cặp mông thì nhìn là muốn đè em ra Doggy liền. Sơ bộ nhiu đó rồi em kêu mình ngồi lên thành bồn để em Bj, gần ra em định Cia cho mình nhưng mình rút ra out thẳng lên mặt em nó luôn em còn xoa kiểu dưỡng da rất dâm đãng.

TắM rửa lại rồi lên giường massage. Em bắt đầu mátxxa. Cũng bài bài bản nhưng ko quá chuyên nghiệp khoẻ được. Rồi em dùng vếu matxxa, rồi dùng mông dùng trym em nó để matxa, trym em còn non nên trượt khá mượt cũng ấm áp. Phải nói em này ngoài cái vú bé thì body cũng khá ngon. em dụng hết skill mà em học được thể hiện cho mình xem. Nút trứng cút, lau cột đèn, quét lỗ sáo , dọn wc …. Mình kêu em quay lại để 69. Em thì hành hạ thằng nhỏ, vừa bú vừa rên, mà cái giọng rên như hát, đê mê. Còn mình cũng ko chịu thua em, tay thi xe hột le, tay thì vạch ra. Mẹ ơi cai lỗ nó nhỏ xíu. Quần nhau tầm 15', nước em ra quá trời, mà mình thì chưa ra. Thấy em cũng mệt nên mình kêu em ngồi xuống mình tử xử rồi mặt em lại hứng hết tinh trùng của mình, mình rất thích bắn lên mặt giống như trong phim kkk. Cuối cùng cũng kết thúc 2 shot sung sướng trước thềm kỳ nghỉ lễ. Chắc chắn sẽ gặp lại em sau lễ vì em phục vụ quá tuyệt vời .
Còn đây là đánh giá của mình về em 99 này
Face khá xinh và teen
Skin trắng như trứng gà
V1 điểm trừ lớn nhất của em vú bé nên 6,5d . Nhưng vẫn còn cái non và săn chắc khi bóp. Mình fan vus to :))
V2 thon gọn ko chút mỡ
V3 bóp căng tròn
V4 móc cua khá nhiều nước, vét kêu rộp rộp
Service cạ trym ,cia ,wc, hôn môi nút lưỡi, em làm bài bản đầy đủ cả
Vì lần này đi quá sướng vs thoả mản nên mình tip em nó thêm 200k là 1tr4 mình thấy cũng khá rẻ và em cũng thoải mái .
Xong xuôi mình nằm nghỉ, làm điếu thuốc tâm sự với em một xíu rồi ra về hẹn em qua lễ gặp lại.

Nguyễn Trí 37354

Tập Sự
Đam Mê Massage
23/3/23
11
1
3
Lâu rồi không đi Tiến Thắng kể từ khi 1 bé ruột của mình nghỉ luôn, mà giờ đi qua thấy ko để đèn như hồi đó nghĩ chắc dẹp cmnr. Mà nay lễ có giảm giá gì ko bác ?

lananhh

Tập Sự
Đam Mê Massage
24/7/23
22
1
3
Đang chán a nào call thì ib e nha whatsapp 0896874003‬ . User telegram @anhanh2k2

Mở ảnh nền