Massage Gò Vấp Ăn đào ngập mồm ai mà chẳng thích

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 419

Đại Lực

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
5
0
1
Nay buồn buồn lên đọc Rp thấy cũng hay hay nên cũng sẵn viết một bài kể lại chuyến đi chơi mới đây của mình. Hôm đấy đang lang thang không biết làm gì thì thấy trong đầu có tí hứng thú nên là cũng đi lên mấy kênh tìm quán thì chọn được quán Hoàng Gia vì thấy khá xịn sò. Qua đến nới được bạn quản lý tư vấn các thứ rồi chọn cho một em chứ mình cũng lười vì nhìn hình thì chẳng biết e nào ra em nào, thôi cứ nhờ bạn quản lý là ok nhất. Vào phòng xông hơi được môth lúc thì có một em dáng cao ngực bự vào bắt chuyện với mình> Vừa gặp ẻm là mình thấy ưng rồi nên cũng ra với bé luôn.
Bé này được cái làm ăn ok lắm, nhiệt tình, lúc làm cho mình úp quả vú ngập miệng mình luôn. Kĩ năng thì phải gọi là diêu luyện, nhẹ nhàng tình cảm lắm, nói chung là rất đỉnh k có gì để chê cả. Đi một lần mà về mê bé này luôn, quán thì sang trọng sạch sẽ, rộng rãi.
Trãi nghiệm phải cứ gọi là hoàn hảo. làm xong bé nằm ôm mình rồi tâm sự các thứ nên mình thích lắm, kiểu cảm giác nó gần gửi tình cảm ấy.
Tổng kết là mình rất ưng quán và bé KTV nữa, chúc quán làm ăn đông khách, có dịp mình ghé lại. Mà mình cũng quên mất bé số mấy nên k thông báo được, xin lỗi anh em nha

Nguyễn Cao Minh Anh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
11
1
3
Lần đầu viết nên tui cũng bỏ quá đó, k có mã số, không có giá cả các thứ luôn nha

Phương Tuấn

Tập Sự
Mới Mê Massage
16/9/22
4
0
1
Ở đây đợt t đi gặp con bé kia nó vắt kiệt sức luôn, dâm đảng vc

Mở ảnh nền