Hot Girl Tâm Sự , Kể Chuyện Ăn chơi , chịch gái thời sinh viên

Lượt xem: 290

bùi anh tú

Binh Nhì
Đam Mê Massage
29/7/23
23
4
3
Chào mọi người, ở trong đây từ ngày diễn đàn mới thành lập nhưng mà cũng chỉ lướt dạo thôi chứ chưa bao giờ đăng gì cả. Mình muốn kể một chút về thời sinh viên của mình, xưa cấp 3 thì cũng bồ bịch, quen bé bằng tuổi nhưng kiểu nhà khó nên thủ ác lắm. Thề quen từ lớp 10 mà đến lớp 11 mới được nắm tay á, thời đó lo học cũng dạng mọt sách, có xem sex này nọ mà còn ngu lắm. Đến đầu năm 12 cũng gạ hôn được 1 cái, đúng nụ hôn đầu đời hôn phát khúc chở đi học thêm buổi tối về, cả đoạn về nhà cười hát vui như được mùa. Ông bà nói hôn được môi là lôi được vú, thế éo nào gạ đi tự học trong khu nhà văn hóa của huyện, hồi đó còn vắng lắm, dụ học gọi là kèm mấy môn tự nhiên cho ẻm để thi đại học. Ôn xong đến 4-5 h là kiếm cớ ra chỗ khuất hôn hít xong lúc đó bạo đưa tay bóp vú r, em hất ra nma hồi phê để mình bóp luôn, má đúng là máu chạy từ cu lên não luôn mấy bro, ông nào mà từng lén lút giống tôi chắc hiểu, xong còn thò tay vô trong bóp se đầu vú nữa. Xong 2 đứa cứ như vậy đến gần hết lớp 12, có bữa bạo tầm 6h chiều r, lôi vào nvs nam luôn, thề lúc đó vắng k có người nào, hôn tới tấp r bóp mông kéo áo lên nút núm vú đồ, nghĩ lại chắc chẳng thua cao trào phim sex nhật là mấy, đẩy ẻm vô ngồi lên thành cái lavabo á, em ốm nên k sợ bị sập đâu mấy bro, định tụt quần ẻm ra cmnr mà ẻm nứng nhưng còn giữ lại lí trí xong nhảy xuống éo cho làm gì nữa bắt về luôn, thề cay ác k lúc đó mất zin đời trai r. Xong yêu đương quá ông thầy giáo ruột méc ba mẹ của ẻm xong ông già bắt ctay để học còn thi 12. R mình cũng thôi tập trung ôn thi, xong đậu lên đh thì đâu cũng 4 tháng từ lúc thi đh thì tự nhiên lù lù xuất hiện ở ktx mới ác, còn khóc huhu nữa. Lúc đó cũng đang làm quen mấy bạn gái nữa do cũng gọi là đập trai thư sinh hát hay nên mấy em sinh viên khoái lắm, nma cũng né để quay lại với ẻm. Xong tầm đc nửa kì cũng làm lại điệp khúc hôn hít bú vú đồ, xong gạ đi chơi cuối tuần ktx đóng cửa k cho về. Mấy ông chắc quen lắm, dắt vô ks ngủ mà dắt đi đến lần thứ 5 mới chịch đc á, má gian nan vl quen đúng đứa khó. Mà chịch cũng kiểu như hiếp dâm vậy, phải cưỡng ép lột hết đồ r tôi vét máng các kiểu, lồn thì ướt nhẹp mà mặt thì khóc thút thít, bú xong ghét đi vô nhà vệ sinh rửa luôn. Ra đòi về thì ôm mình lại kêu anh có yêu em k :v là thấy tới r đó, nứng còn làm giá. Xong quần cả 40p mơn trớn nma đến hồi đút vào thì k đc, chật khít luôn, gặp kinh nghiệm chưa có nữa hề hề. Cái nói là chịch nma vậy à :v tới lần thứ 3 sau lần đó mới đút đc, đừng nói lần đầu nó sướng thế nào, gặp người gầy gầy nữa địt lần đầu k ra luôn mấy ông, sướng nma k xuất đc phải rút ra xóc với hôn nút lưỡi mới bắn đc, bắn lên vú ẻm. Từ đó về sau là cứ tuần nào cũng làm 1-2 nháy mới chịu nổi, tiền đi nhà nghỉ chắc bằng tiền ăn một tuần, hên lúc đó có đi dạy thêm nma cũng đi nhà nghỉ , xem phim ăn uống sạch.
Chuyện sau còn dài lắm, còn mình bắtđầu biết fwb r chăn mấy em sv, cấp 2 -3ở sg :v ,bro nào thấy cuốn thì mình viết tiếp. Thề k có xạo gì nha, viết ngắn gọn lại rá

Mở ảnh nền