Report Amazing

Lượt xem: 453

Leon Hadid

Tập Sự
Lão Làng Massage
15/9/22
25
3
3
Rv nóng hổi cho mấy thím đây.vừa ở amazing về.cơ sở trong ngõ nhưng cũng dễ tìm,cơ sở mới nên đẹp và sáng sủa,lễ tân rất chu đáo,nhưng chả biết xinh hay xấu vì mình mải nhìn bộ ngực,to vđ.😊😊😊 sau khi dc tư vấn thì mình chọn gói 90 p và lên phòng,phòng hơi nhỏ nhưng sạch đẹp,có xông hơi,bồn tắm sục và nhà tắm nho nhỏ.quần áo nhét vào tủ và trên kệ có 1 cốc nước cam,rất chu đáo.nhạc du dương êm tai.nay là lần đầu nên nv random quán bảo nv nào lên cũng dc,e làm cho mình tên Thảo.éo hiểu sao e ko đi làm cô giáo nhỉ?về tay ngề thì e này làm quá ok luôn,làm còn quá cả giờ làm ông e đi cùng chờ ở dưới hơi lâu.làm đầy đủ lưng,bụng,ngực,tay,chân nói chung là chả thiếu cái mọe gì.tổng hết 870k cho 1 buổi massage chim ưng.xuống e ý còn lấy dép ra cho mình,chu đáo làm mình ngại vđ.còn về khoản abc xyz thì đừng ai hỏi tôi nhé,tự thân vận động trải ngiệm thôi chứ còn quán mặc định là lành mạnh ko có nhé.các ông phải xâu chuỗi các bài rv lại và phải dùng cái mồm chứ còn hỏi quán thì éo bao giờ bọn nó bảo là có abc đâu nhé.cá nhân tôi đánh giá hơn đứt cái cơ sở mạc thị hôm trước tôi đi 😂😂😂

Mở ảnh nền