Massage Tân Phú Report ae vào đây kẻo hết mã giảm giá nha

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 574

Thịnh Anh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Hello anh em, sang tháng cô hồn tôi gửi ae 1 bài review về một em gái gây vấn vương

Bài này là review mới thực tế, sẽ tránh hoài niệm lan man.
Tôi gặp em từ cuối tuần trc, tối nay rảnh mới có thời gian review cho ae.
sau khi Tôi đặt vé onsen và chọn số 162. Làm thủ tục xong, tôi được mời vào phòng thư giãn uống nước hoa quả trong lúc chờ phục vụ phòng chuẩn bị. Sau khoảng 5 phút, tôi được mời lên phòng.
về cscv trong phòng của Luxury thì đầy đủ cả ko thiếu thứ gì xông hơi ướt xông hơi khô bồn tắm to loa nhạc đèn nháy đủ cả , có karaok mà tôi k có ca , tôi thay đồ phi vào xông khô cho thoải mái.

bé này massage khỏe có nghề nha mấy bác lần trước cũng đã trải nghiệm r đấm đá rất có lực đấm cái nào đỡ nhức mỏi cái ấy rất là đã vì trong người cũng dạo này cũng hay nhức mỏi nên kêu bé đấm đá lâu tí ,nên bài khoe bé làm cho chắc gần 1 tiếng quá ,điểm cộng cho sự nhiệt tình của bé.

tới part mệt bé đi đường lưỡi khắp người đến phần bú cu bé bú rất phê ngậm 2 hòn dái r bú lút cán cu lát sau ngồi trượt như thế cưởi ngựa vậy á mấy bác ,trượt lúc đầu châm sau nhanh dần tay bé tay thì tự bóp vú mình miệng thì rên , thấy dâm đãng quá tôi cũng chịu k nổi tay vô thức móc giúp bé ,dc 1 lúc bé thấy vậy bé kêu "a lại đưa cu cho em bú đi" tôi thì lúc này cũng phê quá r bé nói sao thì nghe vậy ,lại gần bé đưa cu vào miệng cho bé bú ,cu tôi cũng sướng quá nên e đút cu vào miệng bé càng ngày càng nhanh k kiềm được tôi bắn hết trong miệng bé mà bé cũng ra ở miệng tôi 1 đống nucớ ,thế là kết thúc

an ngô

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
55
1
8
hồi trước đi bên này rồi cs đẹp mà mấy em cũng chiều khách ra phết:baddog16:

an ngô

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23