Massage Hà Nội 68 mãi đỉnh - Tokyo Quan Hoa

Massage Hà Nội

Lượt xem: 1,117

Nguyễn Hoàng Mạnh Sơn

Tập Sự
Lão Làng Massage
15/9/22
25
2
3
Chẳng biết mấy bác sao chứ em dạo này kiếm tiền thấy nó dễ dàng vl chứ không phải khó khắn như mấy cái báo lá cãi nó đăng tào lao, nói chung là cũng có đồng ra đồng vào, được cái là cũng hơi mê tín nên cái gì cũng phải chọn lọc kĩ càng một chút.
Lần này trải nghiệm bé mới luôn bé mang số 68 cho nó phát lộc. Đợt này có chương trình giảm giá nên đi cái vé 1500k. Vào ngồi tý bé gõ cữa bước vào chà chà nhìn trắng trẻo , cao ráo tầm 1,65m, đặc biệt em cười nhìn rất là tươi, em thấy tôi không xông hơi em hỏi thăm rồi tắt phòng xông , lại ngồi nói chuyện cùng, cái cảm giác rạo rực gần hơi gái nó trỗi dậy, ôm em rất sướng , đến hồi em đưa tôi vào tắm .
Bồn tắm vừa đủ 2 đứa có thể quần nhau trong cái cơn say say mà thằng nhóc lại không say , rất tỉnh táo.vươn vai chào em, lại được sung sướng khi em vừa tắm vừa cạ cạ thằng nhóc một hồi em túm lấy bắt đầu bj cảm giác lạ lạ sao mà out ngay không kịp kiểm soát , mà vậy lại sướng à, sướng chỗ nào chắc mấy bác sẽ biết nhỉ.
Lên giường để em nó tẩn cho tỉnh rựu , nói tẩn cho vui chứ em đấm ổn áp . Tầm 10ph tôi đã thấy hứng lên lại , kéo em lại ôm ấp một hồi rồi thằng nhóc nó bắt đầu nhúc nhít tập 2 lần này phục thù.
Nằm yên em bắt đầu mơn mớn các kiểu rồi bj, 69 , cia , combas đủ bài. tôi kết nhất lúc em mơn mớn rồi bj chậm chậm, ngưng rồi tiếp tục làm mấy lần vậy nên thằng nhóc nó hứng lên cực độ.
Phát 2 kết thúc trận đấu rất sung sướng. Quá là đã.

Mở ảnh nền