Massage Tân Phú Report 554 quá đỉnh rồi

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 427

Trần Thanh Tâm

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
5
0
3
hôm 2 sếp tui từ Hà Nội bay vào nam công tác thì tui có đi nhậu cùng mấy ổng, khi nhậu xong thì mấy sếp tui muốn đi trải nghiệm thử dịch vụ massage trong miền nam xem thế nào thì được anh quản lí giới thiệu cho cái luxủy tân phú cách đó không xa thấy vậy tui cũng mời mấy sếp tui qua trải nghiệm thử.
Tới nơi có người dẫn xe tận tình, mời vô ngồi đợi lên phòng. bữa này cơ sở đang chạy chương trình nên đông khách, mình làm tô mì trứng để lấy sức (trong khi đó nhậu thì ko ăn uống gì :))).
Sao đó khoảng 10p thì phòng cũng đã chuẩn bị xong thì tui và 2 sếp tui lên phòng, bước vào tới thì nước ấm đã xả xông hơi đã mở sẳn nước uống cũng đã chuẩn bị sẳn trên bàn cùng với trái cây được em locker hướng dẫn rất nhiệt tình khi xông hơi.
nói chung ấn tượng nhất của mình về em là em xinh vcl tại đúng gu nữa, thân thiện dễ gần hay pha trò cười xinh kỹ năng thì tui không đánh giá cao vì làm có vài thế qua lại thôi. Nhưng em chịu cực leo lên người mà thực hiện thế thượng phong 69 lamws.
Cảm giác gặp người đúng gu nó mãn nguyện lắm các bác ạ. tui ngồi nói chuyện làm quen với bé phải hơn 30p mới bắt đầu vào việc.
Bé làm đầy đủ skill, bác nào thích gu tình cảm, mình đày đặn thì chọn bé 554 nhé
trong phao và ra giường Bé đều Full Sv, Bé Hôn môi Cháo lưỡi Liếm láp chà nuru toàn thân không sót chỗ nào, từ trước tới giờ đi là Bé này làm sướng nhất, BJ 100%. Mút chân gấu, 69, WC có đủ, CIA full 2 shot, về phần Massage khỏe Bé làm cực đỉnh, nóng hết người và có vài bài cực độc.

thái độ Bé mình cảm nhận Nhiệt tình, thân thiện bắt chuyện với khách, lễ phép, Không hối thúc, Không sử dụng điện thoại.
về dịch vụ thì đủ đầy êm ngon,
bài khỏe em đi đầy đủ, hỏi hang đủ sức chưa đồ nữa, 10 điểm
phần sau cặp bưởi vừa đủ để làm tê người, mình có da thịt nên trường rất sướng. đường lưỡi bé đi phải nói tuyệt, tới đâu nỗi da gà tới đó.

phần cuối cùng bé tiếp tục với màn nuru cam lai kẹp xúc xích đường lưỡi khắp cơ thể. lâu ngày mới trở lại gặp cảnh này sao chịu thấu. rồi nàng đưa đôi môi xuống bắt đầu thổi những khúc nhạc du dương chuyện gì đến rồi cũng phải đến, 1 vài thìa con cháu của tui trào ra trên mặt bé, vậy là kết thúc buổi massa siêu sướng cùng bé 554 này
đánh giá sơ ngoại hình thì cũng oke mặt mũi thì có tí son phấn cũng dễ nhìn
V1 hơi bị mềm luôn
V2vừa vừa không quá to không quá nhỏ
V2 săn chắc đàn hồi lắm
v4 đủ nước cứu khát cho ae, lông lá được cắt tỉa thường xuyên.

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
mấy cư sở ở tân phú vs gò vấp thì khỏi nói rồi
thú lắm nha ae .....

Mở ảnh nền