Massage Gò Vấp Report 38 cực đỉnh

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 394

Nguyễn Gia Bảo

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
2
3
hé lo các bác, bữa giờ bận bịu công việc quá nên tranh thủ viết report về em 38 cs hoàng gia. bữa giờ chưa được xả. trong đầu tự nhiên nảy số đi massage hoàng gia để sung sướng sau bao ngày nhịn.

tranh thủ chạy qua, vào quầy đưa code cho bạn lễ tân rồi ngồi lựa trên ipad, sau một hồi chấm mút thì cũng chọn dc bé 38. đang ngồi rít điếu thuốc chưa kịp hết thì bạn locker lại bảo mình phòng ốc đã xong.

lên phòng ngồi xông khoảng 5p thì bé bước vào , lòng thì nôn nóng ra gặp bé nhưng cũng ráng ngồi lại xíu đẻ cho xông ra hết rượu bia. vừa ra thì thấy bé chạy đi lấy khăn lau khô người cho tui, vừa ra thấy dáng người nhí nhảnh cùng với giọng nói ngọt ngào nghe núi lắm rừng lắm
tranh thủ ngồi tám với em xíu rồi cùng em vào phần thủy chiến với em. sau vài màn cọ rửa sạch sẽ cơ thể rồi thì em bắt đầu nhẹ nhàng vuốt vuốt kích nứng, tiếp tới em dùng cặp dú cạ xát vào người tui.

lên giường cảm nhận bài massage khỏe từ em, đấm bóp đủ lực, em làm khá là bài bản và đầy đủ bài. tiếp đến em dắt tui du lịch sang thái bằng những cái hôn nhè , đi cùng là những lần đảo lưỡi em rải đều khắp người .rồi sau đó em hòa với dầu nuru trườn qua trườn lại, tạo ra sự ma sát giữa cặp dú với body tui, trườn len lỏi giữa chú trym nhỏ đang bơ vơ dựng đứng một mìnhkkk, tiếp đến tui và em thực hiện tự thế 69 , ngon tay tui đan xen giữa khe suối làm cho em rên nhè nhẹ cộng với khả năng liếm mút của em đã làm tui phun nốt lần 2 chỉ sau 10p cầm cự. tranh thủ còn miếng thời gian thì nằm bóp dú em tí , tám tí chuyện đời rồi tranh thủ tắm lại ra về.

• Like
Reactions: Thành danh

Thành danh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
49
4
8
bên cơ sở này đc cái sạch sẽ thơm tho
k bị khai nước đái của khách trước

Mở ảnh nền