Massage Quận 3 Report 357 ai thường xuyên đi là sẽ biết rõ

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 240

Lộc ăn xin

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Xin chào các bạn, mình muốn chia sẻ về chuyến đi thư giãn massage. thường thì trước đây mình thường tip cho nhân viên massage khi khi họ làm tốt và nhiệt tình, tương đương với bằng hoặc hơn giá vé.

Cuối cùng, sau khoảng thời gian dài chờ đợi. Thủ tục quen thuộc đã được thực hiện. Sau khoảng 5 phút ngồi thư giãn với trà và trái cây, em được đưa lên phòng xông hơi. Trong khi em đang ngồi lướt TikTok, bé đã đến lúc nào không hay. Công nhận nhanh gọn thật. Gương mặt xinh xắn, giọng nói nhẹ nhàng, dáng vóc cao ráo, da thịt mịn màng đầy đặn bóp bóp sờ sờ cảm giác mát lạnh lạnh ở bàn tay. Sau khi bé dẫn em vào phòng tắm, quá trình tắm rửa cũng diễn ra khá tỉ mỉ, đặc biệt thái độ chăm chỉ của bé khiến em thực sự ấn tượng. Ngực bé vừa vặn, và việc không để lộ hết vẻ quyến rũ của nó khiến em thú vị.
khỏe thì thôi k nói
mêt thì thì thôi rồi, kèm vs nuru thì bé đi đường lưỡi mát lạnh full body, cặp bưởi bé trườn ta nói nó phêê thêm âm thanh the thé làm thằng e cứ phản đối : cái gì zay bà nội, vô việc đi chịu hết nổi rồi. T mặc kệ thằng e ở dưới tranh thủ khám phá vòng 1 của bé, bé thịt thằng em nhẹ nhàng , hành hạ đủ loại vũ khí từ môi đến lưỡi làm thằng anh phải gồng mình chịu đựng, thằng em thì phải cố chiến đấu nhưng có lẽ 2 tháng qua ko chinh chiến "xa giường " nên được tí phải đầu hàng trước sự kinh nghiệm chiến đấu dày dạn từ bé.

Kết thúc chiến sự bé đòi bắt tù binh nhưng t xin nghị hòa , nằm ôm ấp trò chuyện tí được bé dẫn vào cùng tắm lại .

Mở ảnh nền