Massage Bình Tân Report 22 cô bé hiền lành

Hệ Thống Cơ Sở Massage Bình Tân

Lượt xem: 602

Trần Văn Sơn

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
16
1
3
5h tan tầm kẹt xe quá, vừa nóng nực vừa khói bụi nữa chứ, hói tui quyết định ghé Tân Hồng Ngọc cho qua cái giờ quái ác này , đi tới nơi là 5h30, vô hầm gửi xe rồi đi lên sảnh , làm các thủ tục đúng theo quy trình sau đó được dắt lên phòng và bắt đầu xả stress

Cởi đồ rồi làm miếng nước, sau đó chui vô xông ướt xong ra ghế ngồi nghỉ chút cho ráo mồ hôi thì ẻm bước vô thấy mình đang ngồi cũng xông xáo lại ngồi chung lấy khăn lau này nọ cho mình, em nó nhìn qua không phải dạng hotgirl gì , body cũng không mình hạc sương mai, bù lại cái mặt nhìn hiền và dịu dàng , em nói chuyện rất ngoan, lễ phép, em số 22 . Ráo mồ hôi rồi nên vô bồn tắm với em , em tắm khá kỷ phần body, thậm chí em còn kỳ cọ tới từng kẽ tay chân cho mình luôn , khu vực thằng nhỏ lại em kỳ cũng kỹ không kém , em bắt đầu đi lưỡi rồi chà thái các kiểu trong bồn, v1 của em theo cảm nhận của mình là hơi mềm , bođy dạng chuppy , em làm tình rất chăm chú thấy thằng nhỏ mình vừa chào cờ là em cho nó vào miệng thổi mấy phát xém hát Quốc Ca lun kk , đã đời mới chịu tha cho lau người để lên giường nằm

Mass Khỏe: Em làm đủ bài, đấm đá nhấn nhá đầy đủ… Em làm Mass Khỏe cũng khá lâu tầm cỡ nữa tiếng.

Mass Mệt: Đang nằm thấy ướt ướt nhột nhột ở chân, quay lại thì thấy em đã bắt đầu đi lưỡi với thái – mà do em vòng một hơi khiêm tốn một chút nên phần này mình thấy chưa phê , may mà có cái lưỡi em cứu cánh cũng đỡ, em đi lưỡi quanh mông với bìu bẹn khá ổn , cái chiêu mút tai với đánh lưỡi trong lỗ tai của em cũng phê… Sau đó lật lại, em vờn thằng nhỏ bằng cái lưỡi của em rồi sau đó ngậm chặt lấy mà mút … đồng thời cũng xoay người lại cho mình khám phá . Em này đúng kiểu hiền lành, chỉ chăm chú mút rồi liếm , tầm 15p thì mình cũng bắn… lau chùi sạch sẽ sau đó nằm ôm em nói chuyện xong chia tay nhau
Đánh giá bé 22 này hơi hiền, kiểu dạng cho mấy bác vô thích nằm im lặng hưởng thụ thì hợp hơn
tic tip như cũ 1800 , pv 50

Mở ảnh nền