Massage Gò Vấp Report 2 short cực sướng với em ktv ở tây đô

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 315

Hoàng trường

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Được share từ lâu mà thời gian qua bận quà mà đến hôm nay mới rảnh chút đi trải nghiệm cái môn massage này thì mình đã đi đến 522 Nguyễn Văn Khối thì đập vào mắt ae là một cs khá là khan trang sạch sẽ. cs này mình mới nghe mang máng là mới mở cách đây 1-2 tuần gì đấy thôi.
bước vào cs thì được mời chào các kiểu trước khi tới quầy, còn ae mua vé thì cũng phải ra quầy để làn thủ tục các kiểu nữa. sau khi mà chọn xong vé thì ra ngồi lướt lướt máy tính bảng để chọn ktv để nhằm phục vụ cho bản thân mình. rồi pv dắt lên phòng. phòng ốc rộng rãi thoải mái, có phòng riêng trườn phao. sau một lát thì bé vào, khuôn mặt bé Xinh xắn, nhẹ nhàng, đặc biệt đôi mắt khá dâm đãng
Ngực: to tròn, tự nhiên, mềm mại, đầu ti nhỏ xíu hồng hào, bú mút sướng, không giữ hàng
Eo: eo thon không khác gì dáng người mẫu, ôm rất sướng
Mông: cong đẹp tự nhiên,tét phải gọi là cực thích
Bướm: thơm tho, lông lá gọn gàng, thoải mái mà vet
bé vờn nhau với mình. một lúc thì bé dẫn mình vô bồn sục, bồn rộng thoải mái. tắm táp thì như mẹ tắm con, lâu lâu lại đùa với hai viên bi của mình rồi vuốt vuốt đầu chổi, thế là thằng em nó trỗi dậy. bé cho mình ngồi lên bệ của bồn sục rồi bắt đầu hành sự.
bé thoa sữa tắm lên thằng em và phần đùi trong, rồi bắt đầu đi lưỡi từ ngoài vào trong, uốn éo, lưỡi đến đâu thì quắn quéo đến đó. đến thằng nhỏ, bé đẩy lên núc 2 viên bi kêu chóc chóc sướng tới nóc rồi bắt đầu bj, liếm lưỡi hết phần đầu, phần thân rồi bi, rồi lặp lại . mình kiểu ysl non kinh nghiệm nên sau tầm 5p thì out cmn mất shot đầu, mình có hỏi thì bé bảo cia luôn đẻ bé xả nước cho dễ. bé rửa lại cho mình rồi mới dìu lên giường.
lên giường mình có dặn bé đấm mạnh cho mình. khoản ms khoẻ này mới làm mình ấn tượng luôn với bé, đấm lưng rất đã, có lực, đầy đủ bài bàn, lưng, tay, chân, lòng bàn chân, rồi massage đá nóng.
sau đấy mình nằm úp lại rồi bé thoa dầu lên lưng mình rồi đi bài kiến bò, nuru. có mấy đoạn đến đùi, mình tê, nhột quá sợ lại bị chuột rút nên bảo bé, thấy thế bé lại càng trêu, càng chọc ghẹo thêm.
xong bài nuru ở mặt sấp thì bé lật ngửa mình ra đi bài tương tự, từ chân lên thằng em, vẫn không quên lâu lâu lại liếm chỗ bụng dưới, đùi cho mình rùng mình chơi .
đến shot 2, bé bắt đầu quay người lại, liếm ti mình, rồi vòng xuống thằng em, lặp lại quy trình đá trứng cút, liếm đầu thằng e. tay mình thì vẫn miệt mài khám phá cặp vú đẹp đẽ của bé. sau một hồi vật vã thì mình cũng out sung sướng trong miệng bé, bé hút trọn hết r lấy khăn lau lại cho mình.
Xong xuôi, còn 1 ít thời gian, bé quay lên mx đầu rồi tâm sự nc với mình. kĩ thuật mx rất tốt, cảm giác đi mx thư giãn mà như đi spa dưỡng sinh rất đã.
Xong xuôi thì bé hỏi mình tắm hay lau mình lại, mình bẩo lau lại được r, sau đấy dọn dẹp bé dẫn mình ra thang máy xuống tiếp tân tính tiền

Mở ảnh nền