Massage Hà Nội Report 2 hiệp đầy thỏa mãn

Massage Hà Nội

Lượt xem: 1,012

hoàng quyền

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Vào đêm muộn khi tui đang vu vơ trên đường, đầu óc đang nghĩ công việc. Mà lẽ ra lúc này nên thả lỏng chút. Thế là tui tấp vào quán quen. Ngồi chút cho nó chill và ngắm người lại qua. Nhưng cái kiểu gì ấy ngồi chút là lại tơ tưởng một cô nàng. Rất nhanh vào lúc này bóng hình khiến tui mơ mơ tỉnh tỉnh xuất hiện. Sao nào suy nghĩ gì nữa. Alo cho Midu tìm em thôi
Cái khúc vừa chạy tà tà hóng gió vừa nghĩ lát sẽ gặp em như nào nó khá là thú vị. Tới nơi tui check code camapro nhanh gọn lẹ. theo minh thấy lúc đó co sở full phòng và còn rất nhiều anh trai phải đợt cả tiếng đồng hồ thì mới được lên phòng . Về phần chăm sóc khách hàng thì cơ sở mình Cho 10/10 ạ thái độ phục vụ tốt , chu đáo . Vừa ngồi đợi lên phòng thì minh quan sát khu vực bên phòng chờ khá sạch sẽ và gọn gàng , phục vụ đầy đủ về ăn uống cũng như là đồ uống
Sau đó uống chút nước rồi lên phòng thôi.
leo lên giường vờn nhau tí mà ra cmn hiệp đầu cay vchhh
Sau khi kết thúc hiệp 1 , bé tam rửa sạch sẽ cho minh rồi lên massage tâm quất vừa giỏi mệt tay nghề lại tốt , bé massage xong rồi lại trườn nuru Cạ toi đâu thằng em cứng tới đó
Xong hết phần massage Minh lên ghế sofa ngồi được bé cưng chiều hết mức vừa được khui lon coca vừa được bé đập trứng chăm sóc cho nữa ===>>> sướng như càn long trụ vương là có thiệt nha mấy bác
Ngoài ra nhân dip co so tron một năm có gửi mình một phần quà nho nhỏ đó là bánh kem . Khui bánh kem ra ăn thì được bé chăm sóc đến tận răng chỉ có việc là mở miệng ra thôi hmm
Vừa nghe nhạc feel vừa được bé chăm sóc tâm sự trời đất thiệt là một buổi trải nghiệm đáng nhớ . Bé tuy trẻ nhưng sự thấu hiểu của bé không hề trẻ dâu cái bác Ôi cô bé ngây thơ đáng yêu của anh muốn bắt về là người yêu luôn đấy các bác
Vừa nói chuyện vừa chém gió với bé thì thằng em mình nó chuẩn bị ngóc đầu lên rồi thế là vào việc thôi
. Bé vừa thấy thằng em mình là bé biết phải làm sao rồi . Bj được hơn 15 phút mới out ôi thật sung sướng biết bao , cô bé đồng tháp dễ thương hiểu chuyện ai mới đầu nhìn vào cũng thích .
Kĩ năng thuong thua k xoát một giọt nào làm mình nhớ mãi .
Ngoài khoản mệt bé còn cho cháo lưỡi thoải mãi như người yêu ., hun môi sâu nồng cháy
Kết thúc 2 hiệp đầy sung sướng :)) ngồi tâm sự với bé hơn 20 phút về cuộc sống bla bla bla cái gì bé cũng chiều bạn được hết

Mở ảnh nền