Massage Tân Phú Hot Girl 162, tuyệt sắc mỹ nhân tại Tân Phú với kĩ năng thượng thừa

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 773

Hưng Hưng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
18
3
3
Kính thưa và chào các bác sau một ngày làm mệt mõi, sau 1 thời gian chỉ đi đọc các bài rw của các bác thì nay em xin mạnh dạn chia sẽ về một cực phẩm của MASSAGE LUXURY TÂN PHÚ.

Nói về cơ sở vật chất thì khôn có gì phải phàn nàn vì nếu với số tiền bỏ ra để sử dụng dịch vụ và cơ sở vật chất như vậy thì cũng đáng đồng tiền. Em xin phép bỏ qua cơ sở vật chất mà đi sâu vào con người. Ở đây tui có đến nên cũng có quen một bạn chăm sóc khách hà.ng bạn này khá là nhiệt tình tư vấn và rất điển trai

Bạn dẫn mình phòng thì cũng nhiệt tình hỏi han uống gì chỉ này chỉ kia và lịch sự chào hỏi đàng hoàng.

Còn về KTV đây là cái chính muốn chia sẻ nhất với ae . Nói về em số 162 hôm đó gọi là tuyệt sắc mỹ nhân luôn, điểm cộng lớn nhất của bé này trên khuôn mặt là đôi mắt và nụ cười rất lôi cuốn. Phải nói b.é có đôi mắt có chút buồn buồn nhưng ánh mắt rất dâm, buồn pha với dâm thì ae biết thế nào rồi đó, bác nào yếu có khi phọt luôn. Các công đoạn xông ướt xông khô diễn ra bình thường. Sau đó là ngâm bồn thì em cợi hết ra rồi nhảy vào cái bồn tắm với mình. Mình mân mê hôn hít các kiểu trong đó. Ở bồn tắm cũng vậy nhưng thêm bước em BJ dưới nước luôn cho mình ( tức là bồn tắm nước ngập quá trym nhưng em vẫn cúi xuống BJ nhiệt tình ) kiểu giồng BJ ở hồ bơi.

Trong bồn tắm thì 2 ae cũng quần nhau hết úp rồi lại ngửa, nhưng trong bồn tắm tư thế không được thoải mái lắm nên mình ra giường, trước khi ra giường thì em tắm cho mình không sót 1 chỗ nào, từ lỗ nhị đến ngón chấn, hỏi sao e tắm kỹ thế thì em bảo lát a sẽ biết.
Ra giường mình bỏ qua đấm bóp vì hôm đó vội có việc nên vào mát xa trườn luôn, em đổ tinh dầu lên người rồi trườn, mình nằm úp trước. bé bắt đầu trườn từ chân lên lưng. ngực bé đi đến đâu là biết đến đó, lâu lâu trườn lên cổ để liếm tai kích thích vãi. b.é dùng lưỡi đi khắp người luôn nhé từ ngón chân gót chân đến lỗ nhị lặp lại 4 5 lần như vậy. Cuối cùng thì làm kiểu 69 thì mình out ngay trong miệng b.é. Lúc xong nằm nói chuyện thì b.é bảo nhiều ae chỉ trườn 2 3 cái là đã không chịu được out ngay rồi.

Xong xuôi nằm 1 lúc cũng mân mê bé rồi vào bồn tắm bé tắm lại cho mình.

Đánh giá về bé 162 không thể thiếu 2 chữ mỹ nhân được

Face : 10/10 ( mấy bác nào khó tính thì thử đi là biết)

V1 : hệ cam thôi nhưng đầu ti hồng b.é tí kiển gái mới lớn

V2 : eo không có chút mỡ thừa

V3 : cong nếu được doggy thì cũng sướng đó

V4 : nước nôi ướt hồng, nhưng chỉ cho mơn trớn bên ngoài chứ ko thấy cho chọc vào trong

Thái độ nhiệt tình, thích kiểu cuồng dâm, hôn xoắn hết cả lưỡi.

Hôm đó giá vé 900k và típ 1000k nói chung cũng vừa giá để ae trải nghiệm dịch vụ six and nice này

Bài hơi dài nhưng chân thực, cho bác nào đi sau tham khảo. Tóm lại là rất hài lòng và thoả mãn sau khi trãi nghiệm dịch vụ tại MASSAGE LUXURY TÂN PHÚ

Tấn Bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
18
1
3
Quán này KTV toàn hàng tuyển không đấy bác, bé nào cũng toàn cực phẩm không à

Mở ảnh nền