Hot Girl Report 150 phút hưởng thụ cùng 2 bé 16-17

Lượt xem: 477

Đức Vaio

Tập Sự
Thánh Massage
26/12/22
53
4
8
Nay được ngày rảnh rồi, cũng vừa mới đi cái vé VIP KING trong người đang còn lâng lâng khó tả nên tranh thủ viết tí RP cho anh em cùng thưởng thức.
Giới thiệu sơ về địa điểm thì nay mình ghé Luxury quận Gò Vấp, book 2 bé 16-17, tiền vé 1tr và bo mỗi bé 1tr là tổng 3 củ khoai.

Và sau đây là trãi nghiệm sung sướng của mình, đầu tiền thì cũng là xông hơi rồi tắm tiên thôi, nhưng cái điều đặc biệt là khi tắm tiên một lúc 2 bé là cảm giác phê nhất và cũng là thứ khiến mình mê cái vé này, năm trong bồn tắm được pha sẵn thích bé nào lụm bé đó, nằm im cho các bé cọ rữa, thích thì yêu cầu bé ngay tại bồn, trên thì âu yếm bé này này dưới có bé kia phục vụ. Mình k biết phải tả sao cho nó thật sát nghĩa nhưng mà nó cuốn lắm các ông ạ.

Tiếp đó thì tới phần massage khỏe, vẫn đầy đủ bài, phần này k có quá nhiều thứ đặc biệt. Tay thì cứ mò cua bắt ốc thôi, đi cái vé này anh em nhớ chuẩn bị sức khỏe thật tốt chứ vì 2 em làm một lúc rất khó mà kiểm soát được cảm xúc, lớ ngớ cái là out lúc nào không biết. Nằm hưởng thụ rồi vật lần quằn quại suốt 2 tiêng rưỡi thì anh em phải hiểu là nó đã như thế nào rồi.

Mình xin đánh giá tổng quan:
Bé 16 xinh, ngực cũng bự, trắng kĩ thật tương đối tốt 8,5 điểm
bé 17 xinh, ngực cũng bự nốt, kĩ thuật tốt, hàu ngon 8,7 điểm
Cơ sở vật chất, và chất lượng dịch vụ 10 điểm

Mở ảnh nền