Massage Quận 3 Report 14 của festival

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 658

Lê Tất Hoàng Phát

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
8
0
1
Hôm chiều thứ 3 sau khi nhậu với mấy thằng bạn ở 3.2 xong thì mới 17h30 .Thây sớm quá không biết làm gì nên nhờ tới massage festival bên Cao Thắng mà mấy bác người quen giới thiệu , liền 1 người 1 ngựa phóng thẳng tới đó
Vào gửi xe đi thang máy lên tầng 4 thì gặp con nhỏ lễ tân , không hỏi gì đi thẳng vô chỗ để đồ .Mấy thằng phục vụ ở đây lễ phép mà không cần phải tip.
Vô xông hơi + tắm hồ thủy lực + ngâm chân mất khoảng 40p rồi ra phòng chờ uống nước cam + ăn trải cây free
Sau thì thằng phục vụ hỏi mún kiu em nào , lúc đó đầu óc cũng lân lân không biết số mấy nên nhét cho nso 20 kiu đại 1 e
Lên phòng nằm đợi thì 5p sau em vào , mặt em rất dễ thương , chân dài , bưởi to , skin trắng mịn ,mới nhìn thôi mà thằng nhỏ đã muốn chịu không nổi rồi .Vừa maxa vừa nói chuyện
ĐƯợc 1 chút thì e hỏi maxta "thằng bé " không anh ? thế là okie
Lúc em matxa thằng nhỏ thì mình cũng xào nấu em thoải mái .Được 10p chịu không nổi nên out
Chấm điểm
Face : 8 ỏ 9 (rất xinh , 20t )
(.) (.) : 9 ( căng tròn , bóp rất sướng )
(y) : chỉ móc lop nên không nhận xét
Serve : nhiệt tình , không đòi tiền thêm
cơ sở vật chất tốt
À bé số 14 nbha anh em

Massage Festival

Tham Mưu
Cơ sở Massage
18/8/22
17
0
1
Hôm chiều thứ 3 sau khi nhậu với mấy thằng bạn ở 3.2 xong thì mới 17h30 .Thây sớm quá không biết làm gì nên nhờ tới massage festival bên Cao Thắng mà mấy bác người quen giới thiệu , liền 1 người 1 ngựa phóng thẳng tới đó
Vào gửi xe đi thang máy lên tầng 4 thì gặp con nhỏ lễ tân , không hỏi gì đi thẳng vô chỗ để đồ .Mấy thằng phục vụ ở đây lễ phép mà không cần phải tip.
Vô xông hơi + tắm hồ thủy lực + ngâm chân mất khoảng 40p rồi ra phòng chờ uống nước cam + ăn trải cây free
Sau thì thằng phục vụ hỏi mún kiu em nào , lúc đó đầu óc cũng lân lân không biết số mấy nên nhét cho nso 20 kiu đại 1 e
Lên phòng nằm đợi thì 5p sau em vào , mặt em rất dễ thương , chân dài , bưởi to , skin trắng mịn ,mới nhìn thôi mà thằng nhỏ đã muốn chịu không nổi rồi .Vừa maxa vừa nói chuyện
ĐƯợc 1 chút thì e hỏi maxta "thằng bé " không anh ? thế là okie
Lúc em matxa thằng nhỏ thì mình cũng xào nấu em thoải mái .Được 10p chịu không nổi nên out
Chấm điểm
Face : 8 ỏ 9 (rất xinh , 20t )
(.) (.) : 9 ( căng tròn , bóp rất sướng )
(y) : chỉ móc lop nên không nhận xét
Serve : nhiệt tình , không đòi tiền thêm
cơ sở vật chất tốt
À bé số 14 nbha anh em
Dạ vâng cảm ơn anh đã đến cơ sở bên em để trải nghiệm những dịch vụ bên em ạ , rất mong sẽ được tiếp tục phục vụ anh ạ

Mở ảnh nền