Report CF Thư Giãn- HTGD 1 số quán CF ở QL50 - SG

Lượt xem: 961

hoàng hà

Binh Nhất
Thánh Massage
29/7/23
75
3
8
Xưa nay chỉ tàu ngầm, cần mẫn xem và lưu cờ lip về máy chứ không hay đăng bài hay cmt gì, nay hứng lên làm 1 số bài review cung đường QL50 (Đoạn từ Q8 vừa qua đường NVL. Sẽ có 1 số quán mình đã đã đi rồi và chưa đi, mấy quan chưa đi ae đã đi cho ý kiến nhé.

1. Quán bé Tiên, vào được 2 lần, đào đổi liên tục, lần đầu có em gái ổn áp nhưng đến lần 2 thì có 1 em (mình cũng không thèm hỏi tên do đào đổi liên tục) rất công nghiệp làm tay mấy cái rồi chồng bao. Mấy lần đi ngang cũng k thấy e nữa, chưa ghé lại kể từ lần đó. tới z 400k.

2. Quán Thúy Linh: Quán rất nhỏ, không biết để xe bên ngoài hay bên trong nhà, đi ngang qua thấy 1 em ngồi lâu rồi, thấy cũng ổn áp, ae check rồi cho ý kiến nhé.

3. Quán cafe 39: Mình ghé cũng tương đối nhiều, hài lòng với quán này, quán đổi người 1~2 tháng 1 lần, nhưng lần nào đi các em cũng rất nhiệt tình 9/10 nhé. tới z 400k.

4. Quán cafe Cát Tường: Quán này có em Ngân tầm 2x tuổi mặt ổn áp và rất đắt hàng nhé, rất nhiệt tình tới z 500k

5. Quán cafe gia Hân: chưa đi nhưng thấy có vẻ nhỏ và để xe bên ngoài, không kín đáo, mình k đi, ae đi rồi cho ý kiến.

6. Quán 68: Chưa đi, đi ngang qua thấy MB dáng cũng ổn, ae đi rồi cho ý kiến nhé.

7. Quán cafe 69: Quán này mình chưa đi, đi ngang qua thì thấy đổi người liên tục, nhiều teen, ae đi rồi cho thêm ý kiến nhe.

Nếu ae ủng hộ, hôm sau mình sẽ chia sẻ 1 số quản ở khúc NVL Quận 7 nha.

oldman

Tập Sự
Mới Mê Massage
23/6/24
2
0
1
Sao tui tìm quán cf 39 ko ra? bro co ghim map gủi giúp nhé. Quán mở từ mấy giờ vậy bro?

Mở ảnh nền