Massage Gò Vấp Discount Report 1 ngày msssage trọn vẹn sau bữa karaoke gặp lại cố nhân

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp
Khuyến mãi

Lượt xem: 179

an ngô

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
55
1
8
Hôm qua có dịp đi karaoke quận 1 tên tiếng anh tao không đọc không viết đc có rv ở bài trước về thì tấp vào gò vấp xả tinh các đồng dâm à .Gặp được em 24 khá ưng ý về cả phần nhìn lẫn phần kỹ năng nên nay làm rp cho các đồng dâm tham khảo .
bé này lâu lắm mới gặp , hỏi thì bé nó bảo mới đi làm lại sau bao ngày xa cách
Vào phòng thì ngồi xông hơi được tầm 10p thì em nó cũng lên, ấn tượng đầu là Dâm dáng ngon đích thị là dâm dâm cô nương nha đồng dâm. Ngồi trò chuyện một chút rồi vô tắm mà chơi nhau , em nó tắm với trườn trong bồn cũng nhiệt lắm. liếm từ dưới lên trên luôn, khúc mà em nó bj mình nhìn từ trên xuống thì mặt em này cực dâm ! thấy sướng quá nên mình cia shot 1 luôn. Lên giường em này làm khỏe ổn, đủ lực. Vô phần mệt thì em đi bài nuru cực mượt được cái vú bự nên đi rất chill tới lúc em nó miết loz xong rồi 69 bj thì mình sướng quá lại out ra tập 2 luôn.
Sơ bộ cho các đồng dâm tham khảo

face ổn 7d

v1: bưởi to, tròn bóp thích

v2: ôm như người tình

v3: to tròn đượng doggy là hết xẩy

V4: có chăm sóc, nước nôi đầy đủ thơm tho

Service : nuru kỹ , wc có , cia có ,69 có, cho móc vét thoải mái nước đủ dùng

Số báo danh của em nó là 24 . Tổng vé 1tr3 nhưng tao cũng có code trên này nên đc giảm 30% còn 930 hay sao ý tao say cmnr nên k rõ còn bo 1tr3 cho 2 shot

Mở ảnh nền