Massage Gò Vấp Report 1 lần đáng nhớ cùng bé

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 122

Hoàng Luận

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
9
0
1
Xin chào anh em gần xa..
Mình vô tình đọc các bài massage cảm thấy hứng hứng nên tìm tòi và lọt vào nhóm zl và xin đucợ cái địa chỉ 744 QUANG TRUNG ,PHƯỜNG 8.
Anh locker nch rất thân thiện và niềm nở ^^
Đc giới thiệu em (mình có nói là mình thích mũm mĩm tròn trịa) mình dắt xe phi thẳng qua liền.
Mình đánh giá theo vài tiêu chí cho ae:
CSVC Quá Okela, sạch sẽ, rất good!
vào check code xong lễ tân hỏi có yêu cầu bé nào không, mình nói cho xem ipad thấy có bé nhìn xinh xắn và trẻ nữa là thấy khoái rồi, chọn ngay liền
10p sau được anh locker đưa lên phòng, ấn tượng đầu tiên là cảm giác xa hoa quá, phòng to, bồn tắm to, xông hơi đày đủ, thiết kế y như cung điện, vào phòng anh locker nhiệt tình phục vụ quá, nào là hỗ trợ thay đồ, khui nước, này nọ, móc luôn 50k tip luôn cho em trai.
Đặt phòng yêu cầu như mọi khi tranh thủ 15ph là tới nơi ngồi chưa nóng đít là lên phòng luôn. Nay đi sớm nghỉ gặp bé nước đầu mà ai ngờ đâu vừa phòng thư giản ra thấy cái dáng quen quen đi lên đích thị bé rồi, cái giọng nghe không lẫn vào đâu được. Tui cũng báo pv để bé nghỉ tý tui xông hơi lâu , chỉ là có bé có thêm thời gian chuẩn bị thôi. Vào xông hơi , xông khô đã đời cũng vừa lúc bé gõ cửa vào. Vừa gặp sao mà bé nhớ tui luôn chứ, hỏi ngay nay nhìn anh tươi tỉnh nè. Tui lần đầu cảm nhận được một cách rất chuyên nghiệp của bé, khả năng nhớ khách tốt. Thế là chém gió với bé vừa ôm ấp hôn hít một hồi, dáng bé ôm thì bao sướng bác nào tầm m7 mà ngồi vào ghế ôm là tròn vòng tay cực đã. Sau hồi tâm sự mỏng đến lúc qua tâm sự tình cảm ướt át.
Tắm tiên: Tui chỉ ước là có dịp đặt phòng pool mỗi tui với bé tận hưởng cảm giác cái hồ rồi bé cùng tui tung tăng quần nhau từ góc này đến góc kia cho đã, còn giờ thì trong bồn tui chỉ nằm còn mỗi bé quần tui à. Bé vừa hôn rồi vuốt ve thàng nhỏ xong bj , trong khi tui cứ mân mê con hàu của bé. Bé bj theo từng cơn làm tui cứ nằm mà hưởng cảm giác sướng từ thằng nhóc sau một hiệp tui thất thủ giương cờ trắng đầu hàng. Phê quá ôm bé một lúc rồi tắm lại lên giường nằm.
Đấm bóp 7/10 bé làm ổn áp có đều đô tui phải mấy bé cỡ 60kg đứng lên mới phê nên thôi tạm vậy. Bù lại bé chịu đấm có thêm đá nóng nữa người nhẹ hẳn sau đợt xuất binh đầu.

Than giữ : Bắt đầu từ màn trườn thái của bé mà tui nổi da ga hết, bé trườn lên cái hơi thở nhẹ với cặp ngực bé nó làm sao tui lại hứng lên thế không biết, da ga nổi khắp người bao cái kinh nghiệm kềm nén cho thằng nhóc bớt sung để đang nằm sấp lại không áp dụng được tui chịu hem nổi đành xoay lại ôm lấy bé hôn ngực xoa lấy con hàu của bé trong cơn sung sướng ấy bé bắt đầu chuyển qua màn nuru, thằng nhóc muốn bắn mấy phát mỗi khi bé cạ cạ mà bé có cách giữ cho nó không bắn , đến lúc tui và bé cùng vào màn 69 thì con hàu bé như chất kích thích làm tinh thần tui dân lên , máu dồn đến não mỗi khi húp sò bé để lần phất cờ thứ hai chỉ là một sực sung và sướng.

Tui nằm thả hồn theo tiếng nhạc trong lúc bé đang massage cho tui, có thứ cảm giác nào mà được sướng hơn khi trong vòng tay em làm một bầu trời đầy sung sướng. bé đưa tui ra tắm lại rồi oder tui tô bò kho trước khi vể. Quả là 79 cực hợp với gu tui chắc chốt sổ rồi kg đổi luôn thôi.

Mở ảnh nền