Massage Quận 7 Hot Girl trảinghiệm đc 2 bé ktv cát tường

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 144

Thành vương

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
22
2
3
Thằng ku em nó xin được 2 cái code ms cát tường trên đây nên có rủ tui đi chung, cũng đang rảnh quá nên là ok đi với thằng nhóc em luôn mình được mời mà nên là quyết định đi luôn ai dè tới sớm quá phải ngồi đợi nó tầm 10p mới tới hên sao được mấy bạn nhân viên khá nhiệt tình có mời mình vô phòng để nằm nghỉ ngơi trong lúc đợi bạn đến, thằng ku em nó có tham khảo trước khi tới rồi nên là vừa vô là nó chọn luôn còn mình thì lúc nãy lướt cũng ưng được vài bé rồi nên là chọn luôn bé 39 để tận hưởng thôi
Vô phòng xông được tầm 7p thì bé nó bắt đầu bước vào nha anh em, tui thì cũng xông xong rồi nên tranh thủ mà bước ra ngắm bé nó luôn, đù phải nói là bé nó hơn cả mong đợi luôn đó nha anh em 😈chào hỏi nói chuyện dễ thương nghe giọng thôi là muốn tan chảy luôn rồi, còn face thì theo kiểu xinh dâm cơ bản thì ấn tượng đầu là ưng ý rồi đó 😝

Tắm bồn: Nói chung là tui cũng đi nhiều chỗ rồi những mà đúng là chỉ có chỗ này mới được biết cảm giác tắm chung với người đẹp là thế nào anh em ak, nói về tắm thì cơ bản bé nào tắm cũng sạch sẽ rồi chủ yếu là phần làm tình với bé nó trong bồn thôi đúng không nào các anh em đồng dâm😍, bé vô bài mượt mà bằng những chiếc hôn từ nhẹ nhàng cho tới máu lửa và cuối cùng là nguyên một tô cháo lưỡi luôn ở trên thì nấu cháo ở dưới thì chọc thằng em mình chịu không nổi nên là nói bé xuống bj luôn mà bé có hề xuống liền đâu dạo một vòng quanh đầu ti rồi mới chịu xuống chăm sóc thằng nhóc của mình đang nứng lắm rồi nên mình thồn luôn thằng nhỏ vô họng bé mà bé nó không hề khó chịu nha phối hợp nhịp nhàng bú lút cán rùi cho tui CIA 💦trong bé nó luôn đúng là quá chìu khách mà
Màn khỏe: bé làm nhiệt tình có trách nhiệm không hề qua loa hay làm lấy lệ nha
Màn mệt: Phải nói là bé nó vô cùng chìu chuộng tui luôn đó nha muốn sờ tới đâu bé thả cửa tới đó đang phê quá bé chủ động lấy tay để lên ngực cho tui bóp luôn mà thật là vcl, bé mở bài bằng màn đổ gel mà chà vếu lưỡi đi trước vếu đi sau cú đều độ nhịp nhàng như vậy làm tui bắt đầu thấy râm rang trong người rồi nhưng mà đỉnh điểm là tới khúc bé cạ lồn lên thằng em của tui thì làm thằng nhỏ sống dậy luôn nhiều khi bé nó cạ tưởng như là thằng nhỏ hôm nay được ăn hào rồi không đó chứ. Tới khi mà mình nứng quá rồi thì bé nó lại xuống wc cho mình khúc này là cũng sắp lên đỉnh rồi đó vô bài chính thì bé mơn trớn bằng những pha liếm thăn cu rồi tới đầu cu và kết bài bằng những lần bú cặc máu lửa tới đây là tê quá chịu không nổi nên gồng bắn 💦 hết vô miệng bé nó quá là trải nghiệm quá phê
Phục hồi: được bé tắm lại tình cảm rồi 2 đứa ngồi tâm sự, lần này trải nghiệm phải nó là rất hài long và sẽ lưu lại số này để đi dài dài nha anh em .

Mở ảnh nền