Massage Gò Vấp Report mình xin review Massage Tây Đô Gò Vấp mà mình vừa đi vào trưa hôm qua

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 321

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
143
14
18
Xin chào các đồng dâm, sau 1 khoảng tg dài lặn mất tăm thì mình xin ngoi lên viết bài review Massage Tây Đô Gò Vấp mà mình vừa đi vào trưa hôm qua. Giờ mới có thời gian rảnh rỗi viết bài vì đang ngồi không ở nhà k bit làm méo gì 🙄.
Mình không giỏi văn vẻ uốn lượn nên mình xin review ngắn gọn xúc tích nhé, các đồng dâm thông cảm cho 🙏.
Cụ thể là hôm qua đọc được bài viết giới thiệu cơ sở + đang có km free vé. Kéo xuống đọc cmt thì có vẻ chưa có bro nào đi thử nên mình tình nguyện làm chuột bạch xung phong đi đầu =).
Đợi 1 lúc sau thì e kia bước vào. Dáng ng cân đối, cao nha các bro, chắc gần m70, mặt ưa nhìn 7/10 ( so với mình) nên mình ok luôn. Mở màn là mình đc đưa vô bồn tắm chung với ẻm, bồn hơi nhỏ so với mình vì mình khá bự con, m85 nặng 90kg với có tập gym 😂 nên 2 đứa ngồi vào bồn hơi chật chỗ. Em nhẹ nhàng tắm cho mình và e tắm rất sạch nha mọi ng. Ẻm tắm cho thằng nhỏ của mình tận 2 lần kỹ càng + mình có tắm ở nhà trước khi tới r 🫠. tắm xong r nằm ôm ấp tình cảm trong bồn tắm nói chuyện làm quen. Cụ thể hỏi vài ba câu làm quen bth mà e ấy có vẻ ít nói nên k có nói chuyện sâu thêm. À mình đi gói 900k thì đc bao gồm service khá đầy đủ, mình k nhớ rõ hết nhưng mà đc thư giãn mà mình chỉ thư giãn 1 lần thôi vì lúc đó hơi lười. E này làm kiểu nhẹ nhàng tình cảm k phải kiểu dâm nữ nên cũng ok với mình, mình thì chắc thích các pé bạo hơn 🫣. Gói mình đi đc 90p mà hình như cỡ 1 tiếng là mình thấy đủ r với lúc đó hơi gấp đi công chuyện.
Đánh giá chung:
Sau khi xong xuôi thì lúc đi xuống được a locker vui vẻ hỏi thăm có hài lòng với ktv không và mời mình uống nước suối 😁. Hỏi a quản lý thì biết được pé kia số 999 nha.
đi vé 900 mà xin code giảm trên này còn 630, thì cũng đc
Cơ sở vật chất được, xuất sắc,
Nhận xét:
Với mình thì chắc sẽ quay lại🧐 Chắc do mình khó tính nên ae ai rảnh có thể qa test thử pé khác, được ở phòng khác nên có thể trải nghiệm sẽ tốt hơn?
Mình xin kết thúc bài review, cám ơn các đồng dâm đã đọc. Ai cần hỏi thêm gì thì cmt mình biết mình tl cho 😂

bảo bình

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
14
0
1
bên này cũng có mấy bé non mơn mởn , khá đáng chơi phết đấy

Mở ảnh nền