Massage Quận 12 Report Cực Phẩm

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 236

Thinh Nguyễn

Tập Sự
Đam Mê Massage
13/6/22
24
2
3
massagegovap.com
tuần rồi t đi hóa duyên từ thủ đức qua quận 7 về quận 4 , lết qua gò té xong qua Q12. Qua con đường quen thuộc liền alô cho tml báo đời lễ tân , được nó từ vấn cho bé. nghe bảo ngon ngọt nước lắm, gặp rồi mới biết. gặp nhau rồi thật khó liawf xa, bao tâm sự còn đang giang dở....bé này sở hữu mặt khá là baby và trắng trẻo đến lạ thường còn
hiện tại không ngon, tương lai sẽ ngon. vì em nó đang tân trang v1, tướng ốm
V1: nhỏ,đang xức thuốc làm hồnng, dang gd9 bong tróc, nên nhìn hơi ghê - 5đ
V2: ok, có eo,ốm, loli mà 7đ
V3: lép vì là loli -6đ
V4: bthuong 6đ
Phần nhej tui cho qua chỉ vào phần chính.

Phần lưng tui bỏ, vì bé Cưng quá tui chỉ muốn nhìn trực diện bé và ôm vào lòng.

Ngực bé còn non, sờ đã, ti hồng, chà từ từ phần đùi lên trên, khi lên trên bé bắt đầu những cái cạ nhẹ v4. Nhẹ nhàng. Tui không hiểu sao lúc đó tui ngồi dậy. Tui ngồi bé làm đường lưỡi luôn. Tay tui sờ V1, tay còn lại ôm bé sát tui. Cảm giác này đã ghê trời. V4 của bé thì cà hẫy trên đùi thế này hay hay ta. Kiểu này hình như bé quần tui thì đúng hơn.:cuteonion50:

Bé dạo một lúc từ từ đẩy nhẹ tui nằm xuống, những cái hôn hít, tiến xuống cậu nhỏ hôn mút nhẹ một cách iu thương. BJ nhẹ nhàng, bé rất chăm chú BJ. Tay tui tiến dần xuống V4 của bé thì ôi nước quá trời. Bé bắt đầu nhịp nhanh dần. Nhìn bé nhịp mà đầy kích thích cảm giác tới quá bung luôn.:cuteonion23:

Vì thời gian còn. Cả 2 tắm lại rồi lên giường ôm nhau tý trước khi hết giờ.

Mở ảnh nền