Discount CF Thư Giãn- HTGD cf hoàn yến bình dương có gì đặc sắc

Khuyến mãi

Lượt xem: 270

văn phúc

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
21
0
1
Lâu lâu có dịp về biên hoà chơi... Tạt qua bình dương quán HY test thử coi sao nghe ae khen quá... Trưa nắng đi map cũng mò tới được quán... Vào thì có khoảng 4-5 em teen... Theo đánh giá chủ quan thì nhan sắc mấy em chỉ được 4-5 nút... Ko có em nào nhìn bén hết... Ưu điểm là teen non 17-18t thôi... có em tên trúc ra mời massa trước tiên.. thấy ko hợp gu vì dáng chuppy nên thôi kêu em khác vào .. e thứ 3 vào rũ masa thì đi luôn. Quê bé này trà vinh sóc Trăng người dân tộc. Vào thì dẫn vô cái phòng nhìn hơi quãi. 1 phần vì trưa nắng, 1 phần csvc nhìn hơi tồi tàn. Thôi nhắm mắt làm đại. Kêu e bú liếm rồi hj vài cái cũng out. Tính tiền 170 đưa luôn 180 Được cái cũng chiều khách. Mấy e này thì bề ngoài khá phèn kiểu nhà quê. Ko chải chuốc gì nhiều... đc cái Kêu gì làm đó. Đứa nào cũng nói chuyện tưng tửng kiểu tuổi teen. Lâu lâu đi bình dương chơi món cafe Bj chòi mà ko được như kỳ vọng... Với tầm giá này thì thôi khó đòi hỏi cao được rồi. Nghĩ lại Về Saigon cũng có quán teen mà nhìn bén hơn nhiều. Thôi làm ngụm bò húc rồi bay về Saigon đây...

Mở ảnh nền