Massage Quận 12 Report bòn mãi mới được ít tiền đi rì viu cho ae

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 200

lưu thắng

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Lại là mình đây ae congdongthugian.
Như tiêu đề hôm nay lại chôm chỉa được ít tiền do bản thân mình kiếm được để giải toả cho những ngày lao động mệt như con cờ hó.
Địa điểm là mát xa TC Trung chánh( rượu mới nha ae). Địa chỉ để lại cuối bài cho ae nào cần nha.
Lướt tới lui bữa giờ nay mới quyết vác cu qua trải nghiệm thử. Thú thật ae bữa giờ chỉ dám chơi những chỗ giá mềm, giá rẻ nhưng chất lượng ổn áp hoặc những chỗ ae đã kiểm định để đỡ phải có những pha sụp ngu người. Thời buổi kinh tế thoái trào. Kĩ lưỡng chút cho chắc cu, À nhàm chắc cú.
Vị trí quán khá dễ tìm,
Phi xe vào mua vé nuru cia vip với giá 910k cho 120p xã lũ, giá gốc 1300k vì có gọi sdt 822 39 59 79 để có code. Khá đông ae đồng dâm đang hành sự. Vì chọn ảnh e H79 nên phải đợi mất 15p. Không sao vì điểm cộng cho quán có ghế mát xa điện nằm thư giãn trong lúc chờ đợi.
Đánh giá cơ sở vật chất tạm ổn. Sạch sẽ, bồn hơi bé, giường rộng rãi. Ánh sáng lý tưởng ( mình ghét mấy cái quán để đèn tối thui, đa số vì em út nó xấu. Để tối om nhà tranh như nhà ngói là có thật)
Vừa cởi đôi giày thì bé xuất hiện . Choáng toàn tập vì bất ngờ tập 1. Nơi khỉ ho cò gáy lọt đâu 1 bé quá là xinh nha ae. Sà hẳn vào lòng mình ôm ấp ( cộng điểm tập 2 nha). Ta nói rờ cái đùi nó mát nó mịn nó sướng gì đâu.
Trước giờ chỉ review sơ lượt còn lại ae tự đến cảm nhận. Riêng hôm nay tui sẽ chi tiết cho ae vì bé này thật sự làm tui cảm xúc và nhớ từng khoảnh khắc nha ( ae hay theo dõi mình có lẽ lần đầu tiên mình tả kỹ nhu này)
Cởi đồ vào tắm, vừa tắm e vừa nói chuyện. Mắt mình thì chỉ tập trung vào các điểm quan trọng, ngực e căng, đẹp. Da dẻ trắng trẻo, mông má ngon lành. Dạo đầu bằng đôi bàn tay mềm mại, e nó bắt đầu đi lữoi, từ ngực xuống thằng e, quá phê luôn.
E nó bắt đầu rên nhẹ, nói vài câu dâm dâm. Riêng khoản này mình không thích lắm vì nghe hơi giả giả nha. Còn ae nào thích kiểu khẩu dâm thì chắc khoái khoái à.
Out 1 xuất trong bồn tê tái. Lên giường e đấm bóp, trườn bò, cạ cạ toàn thân. Khá bài bản. Sau đó lật mình lên tiếp tục bus con ciu nha. Nhìn đằng sau tới quá xá ngon luôn nha ae. Con sò trước mặt, bờ mông gợi cảm. 9 điểm cho cô bé này nha. Thư giãn lâu nhưng e vẫn rất nhiệt tình vui vẻ nha. Out xong lần 2, e vẫn nằm ôm ấp vuốt ve, trò chuyện chán chê mới tắm rửa đi xuống.
Thời buổi này cần những người đi làm cảm xúc và có tâm như e. Vì vậy viết cho e nó 1 bài rõ ràng chi tiết. Mong e đông khách nhé. Mã số e nó là H79.
Không chụp được ảnh e nó. Mượn tạm ảnh của e nó đăng trên zalo quán nha. Ae cứ trải nghiệm thử. Không ngon thì mình cho ae đá trứng cút mình nha. 🤪
Địa chỉ quán 21/11 Trung Chánh 2, Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn cho ae nào cần

văn đinh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
66
1
8
đọc bài viết này xong tao thấy chí tưởng tượng của mình thật phong phú hehe

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
151
14
18
hi xe vào mua vé nuru cia vip với giá 910k cho 120p xã lũ, giá gốc 1300k vì có gọi sdt 822 39 59 79 để có code. Khá đông ae đồng dâm đang hành sự. Vì chọn ảnh e H79 nên phải đợi mất 15p. Không sao vì điểm cộng cho quán có ghế mát xa điện nằm thư giãn trong lúc chờ đợi.
đù
giá ngon mà hàng sịn ghê mày

Mở ảnh nền